Sampdoria

Quốc gia
Thành lập1946
Sân vận động Stadio Comunale Luigi Ferraris
Lịch thi đấu
Những trận gần nhất
20/05/2018 23 : 00
Spal
3 1
Sampdoria
20/05/2018 23 : 00
Spal
3
1
Sampdoria
14/05/2018 01 : 45
Sampdoria
0 2
Napoli
14/05/2018 01 : 45
Sampdoria
0
2
Napoli
06/05/2018 23 : 00
Sassuolo
1 0
Sampdoria
06/05/2018 23 : 00
Sassuolo
1
0
Sampdoria
29/04/2018 20 : 00
Sampdoria
4 1
Cagliari
29/04/2018 20 : 00
Sampdoria
4
1
Cagliari
22/04/2018 20 : 00
Lazio
4 0
Sampdoria
22/04/2018 20 : 00
Lazio
4
0
Sampdoria
19/04/2018 01 : 45
Sampdoria
1 0
Bologna
19/04/2018 01 : 45
Sampdoria
1
0
Bologna
15/04/2018 23 : 00
Juventus
3 0
Sampdoria
15/04/2018 23 : 00
Juventus
3
0
Sampdoria
08/04/2018 01 : 45
Sampdoria
0 0
Genoa
08/04/2018 01 : 45
Sampdoria
0
0
Genoa
03/04/2018 23 : 30
Atalanta
1 2
Sampdoria
03/04/2018 23 : 30
Atalanta
1
2
Sampdoria
31/03/2018 23 : 00
Chievo
2 1
Sampdoria
31/03/2018 23 : 00
Chievo
2
1
Sampdoria
18/03/2018 18 : 30
Sampdoria
0 5
Inter
18/03/2018 18 : 30
Sampdoria
0
5
Inter
11/03/2018 21 : 00
Crotone
4 1
Sampdoria
11/03/2018 21 : 00
Crotone
4
1
Sampdoria
25/02/2018 21 : 00
Sampdoria
2 1
Udinese
25/02/2018 21 : 00
Sampdoria
2
1
Udinese
19/02/2018 02 : 45
AC Milan
1 0
Sampdoria
19/02/2018 02 : 45
AC Milan
1
0
Sampdoria
11/02/2018 21 : 00
Sampdoria
2 0
Verona
11/02/2018 21 : 00
Sampdoria
2
0
Verona
04/02/2018 00 : 00
Sampdoria
1 1
Torino
04/02/2018 00 : 00
Sampdoria
1
1
Torino
29/01/2018 02 : 45
AS Roma
0 1
Sampdoria
29/01/2018 02 : 45
AS Roma
0
1
Sampdoria
25/01/2018 02 : 45
Sampdoria
1 1
AS Roma
25/01/2018 02 : 45
Sampdoria
1
1
AS Roma
21/01/2018 21 : 00
Sampdoria
3 1
Fiorentina
21/01/2018 21 : 00
Sampdoria
3
1
Fiorentina
06/01/2018 21 : 00
Benevento
3 2
Sampdoria
06/01/2018 21 : 00
Benevento
3
2
Sampdoria
30/12/2017 21 : 00
Sampdoria
2 0
Spal
30/12/2017 21 : 00
Sampdoria
2
0
Spal
23/12/2017 21 : 00
Napoli
3 2
Sampdoria
23/12/2017 21 : 00
Napoli
3
2
Sampdoria
17/12/2017 21 : 00
Sampdoria
0 1
Sassuolo
17/12/2017 21 : 00
Sampdoria
0
1
Sassuolo
10/12/2017 00 : 00
Cagliari
2 2
Sampdoria
10/12/2017 00 : 00
Cagliari
2
2
Sampdoria
04/12/2017 02 : 45
Sampdoria
1 2
Lazio
04/12/2017 02 : 45
Sampdoria
1
2
Lazio
25/11/2017 21 : 00
Bologna
3 0
Sampdoria
25/11/2017 21 : 00
Bologna
3
0
Sampdoria
19/11/2017 21 : 00
Sampdoria
3 2
Juventus
19/11/2017 21 : 00
Sampdoria
3
2
Juventus
05/11/2017 02 : 45
Genoa
0 2
Sampdoria
05/11/2017 02 : 45
Genoa
0
2
Sampdoria
29/10/2017 21 : 00
Sampdoria
4 1
Chievo
29/10/2017 21 : 00
Sampdoria
4
1
Chievo
25/10/2017 01 : 45
Inter
3 2
Sampdoria
25/10/2017 01 : 45
Inter
3
2
Sampdoria
21/10/2017 23 : 00
Sampdoria
5 0
Crotone
21/10/2017 23 : 00
Sampdoria
5
0
Crotone
15/10/2017 20 : 00
Sampdoria
3 1
Atalanta
15/10/2017 20 : 00
Sampdoria
3
1
Atalanta
30/09/2017 23 : 00
Udinese
4 0
Sampdoria
30/09/2017 23 : 00
Udinese
4
0
Sampdoria
24/09/2017 17 : 30
Sampdoria
2 0
AC Milan
24/09/2017 17 : 30
Sampdoria
2
0
AC Milan
21/09/2017 01 : 45
Verona
0 0
Sampdoria
21/09/2017 01 : 45
Verona
0
0
Sampdoria
17/09/2017 20 : 00
Torino
2 2
Sampdoria
17/09/2017 20 : 00
Torino
2
2
Sampdoria
28/08/2017 01 : 45
Fiorentina
1 2
Sampdoria
28/08/2017 01 : 45
Fiorentina
1
2
Sampdoria
21/08/2017 01 : 45
Sampdoria
2 1
Benevento
21/08/2017 01 : 45
Sampdoria
2
1
Benevento
##Thủ môn
Christian Puggioni
Tuổi 39 Quốc tịch
Andrea Tozzo
Tuổi 27 Quốc tịch
E. Viviano
Tuổi 34 Quốc tịch
Vid Belec
Tuổi 30 Quốc tịch
T. Krapikas
Tuổi 21 Quốc tịch
Gergely Hutvágner
Tuổi 20 Quốc tịch
##Hậu vệ
Daniel Pavlovic
Tuổi 32 Quốc tịch
I. Strinić
Tuổi 32 Quốc tịch
Emanuel Ercolano
Tuổi 17 Quốc tịch
Stanley Amuzie
Tuổi 24 Quốc tịch
M. Leverbe
Tuổi 23 Quốc tịch
M. Silvestre
Tuổi 35 Quốc tịch
Lorenco Šimić
Tuổi 23 Quốc tịch
J. Andersen
Tuổi 24 Quốc tịch
V. Regini
Tuổi 29 Quốc tịch
G. Ferrari
Tuổi 28 Quốc tịch
B. Bereszyński
Tuổi 27 Quốc tịch
N. Murru
Tuổi 25 Quốc tịch
Dodô
Tuổi 28 Quốc tịch
J. Sala
Tuổi 28 Quốc tịch
##Tiền vệ
Angelo Palombo
Tuổi 38 Quốc tịch
Ognjen Stijepović
Tuổi 20 Quốc tịch
Andrea Tessiore
Tuổi 20 Quốc tịch
L. Capezzi
Tuổi 25 Quốc tịch
D. Ivan
Tuổi 25 Quốc tịch
Michal Tomič
Tuổi 21 Quốc tịch
Denis Baumgartner
Tuổi 22 Quốc tịch
R. Álvarez
Tuổi 32 Quốc tịch
V. Verre
Tuổi 26 Quốc tịch
F. Đuričić
Tuổi 28 Quốc tịch
K. Linetty
Tuổi 25 Quốc tịch
É. Barreto
Tuổi 35 Quốc tịch
G. Ramírez
Tuổi 29 Quốc tịch
D. Praet
Tuổi 26 Quốc tịch
L. Torreira
Tuổi 24 Quốc tịch
##Tiền đạo
Ibourhima Baldé Baldé
Tuổi 21 Quốc tịch
João Cláudio Gomes Ricciulli
Tuổi 20 Quốc tịch
D. Zapata
Tuổi 29 Quốc tịch
G. Caprari
Tuổi 26 Quốc tịch
F. Bonazzoli
Tuổi 23 Quốc tịch
F. Quagliarella
Tuổi 37 Quốc tịch
P. Schick
Tuổi 24 Quốc tịch
D. Kownacki
Tuổi 23 Quốc tịch
Chỉ số cầu thủ
Cầu thủVị trí
Andrea TozzoThủ môn00000000
Christian PuggioniThủ môn99810000123
E. VivianoThủ môn27272430200436
Gergely HutvágnerThủ môn00000000
T. KrapikasThủ môn00000000
Vid BelecThủ môn2218000050
Cầu thủVị trí
Andrea TessioreTiền vệ0000000000
B. BereszyńskiHậu vệ312824845000001
D. IvanTiền vệ0000000000
D. KownackiTiền đạo2268090005001
D. PraetTiền vệ323126654001003
D. ZapataTiền đạo3124211310011004
Daniel PavlovicHậu vệ11900000000
DodôHậu vệ0000000000
É. BarretoTiền vệ282419705101000
Emanuel ErcolanoHậu vệ0000000000
F. BonazzoliTiền đạo10270000000
F. ĐuričićTiền vệ1060000000
F. QuagliarellaTiền đạo3533273340019706
G. CaprariTiền đạo341918115105002
G. FerrariHậu vệ302926444002000
G. RamírezTiền vệ372822249003008
I. StrinićHậu vệ171612532000002
J. AndersenHậu vệ765450000000
J. SalaHậu vệ13129921010000
K. LinettyTiền vệ292121338003002
L. CapezziTiền vệ622120000001
L. TorreiraTiền vệ363631856004001
M. LeverbeHậu vệ0000000000
M. SilvestreHậu vệ343430603001010
Michal TomičTiền vệ0000000000
N. MurruHậu vệ201614484000002
Ognjen StijepovićTiền vệ1050000000
R. ÁlvarezTiền vệ1222580001001
V. ReginiHậu vệ141010752000000
V. VerreTiền vệ1823452000000
Chuyển nhượng
Không có dữ liệu